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KUMB. NA. AMCO/STF/O10/44                                              DATE: 01/08/2023. 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

(RE-ADVERTISED POST). 

Arusha Meat Company Limited ni Kampuni iliyosajiliwa kwa mujibu wa                                                                                                                                                                      

sheria za Makampuni ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambayo 

inajishughulisha na huduma ya uchinjaji wa ng’ombe, mbuzi na kondoo. Aidha Kampuni 

hii pia huchakata nyama kwa ajili ya kutengeneza bidhaa mbalimbali. Tangazo hili la ajira 

linarejea tangazo la awali la ajira lenye Kumb.Na. AMCO/STF/010/43 la tarehe 06 

Julai, 2023 lililokuwa limetangazwa, sasa limehuishwa tena kwa ajili ya kuwapata 

waombaji wenye sifa stahiki kwa nafasi ya Mchakataji nyama (Meat-Prosessor). Hivyo 

waombaji wote wenye sifa, mnakaribishwa.Kwa wale waombaji ambao awali walishatuma 

maombi kwa nafasi hii hamtahitajika kuomba tena. 

 

 
1.0 MCHAKATAJI NYAMA (MEAT-PROCESSOR) NAFASI TATU (3). 

1.1 MAJUKUMU YATAKUWA KAMA IFUATAVYO: 

i. Kutenganisha nyama na mifupa. 

ii. Kucharanga mifupa tayari kwa kuuzwa dukani, kutayarisha mikato ya 

nyama mfano Primecut, Back kwa mikato ya T-bone steak, shin kwa mikato 

ya ossobuco, sirloin, beef fillet pamoja na nyama za kutengeneza soseji. 

iii. Kufungasha bidhaa zote za nyama zilizochakatwa na kuzikabidhi kwa 

mtunza stoo kwa maandishi (parking ledger). 

iv. Kufanya usafi kwenye maeneo yote ya uzalishaji pamoja na mitambo yote 

yaani vitendea kazi. 
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v. Kujaza taarifa kwenye vitabu vya uzalishaji (Production Ledger). 

vi. Kufanya jukumu jingine lolote atakalopangiwa na Mwajiri. 

 

1.2 SIFA ZA MWOMBAJI. 

i) Awe na Astashahada katika fani ya Sayansi ya chakula na uzalishaji, Cheti 

cha uchakataji nyama au sifa sawa na hizo kutoka chuo kinachotambuliwa 

na serikali. 

ii) Mwenye uzoefu usiopungua mwaka mmoja (1) katika fani hiyo atapewa 

kipaumbele. 

iii) Awe na umri usiozidi miaka 45. 

 

1.3 MSHAHARA: 

        Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Arusha Meat Co. Ltd yaani ngazi ya AMC 2. 
 
 
  MASHARTI YA JUMLA KWA NAFASI ZILIZOTANGAZWA. 
 

i. Waombaji wawe raia wa Tanzania. 

ii. Waombaji waambatanishe vyeti vya kuzaliwa.  

iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) 

yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini 

(referees) watatu pamoja na barua iliyoandikwa kwa mkono na kusainiwa.  

iv. Anuani na namba ya simu ya mwombaji na picha moja “Passport size” ya hivi 

karibuni iandikwe jina kwa nyuma.  

v. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya 

kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika vyeti vya 

kitaaluma (professional certificate) kutoka bodi husika na viwe “Certified”. 

vi. “Testimonials” “provisional results” “statement of result” hati matokeo za kidato 

cha nne na sita HAVITAKUBALIWA. 

vii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU, NECTA, NACTE). 

viii. Mwombaji atajigharamia mwenyewe wakati wa usaili. 
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ix. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili 

HAYATAPOKELEWA. 

x. Ajira hii ni ya mkataba wa muda maalumu. 

 

NB:  Barua zote za maombi zitumwe kwa njia ya Posta kwa anuani ifuatayo: 

MENEJA MKUU, 

ARUSHA MEAT CO. LTD, 

S.L.P 14167, 

ARUSHA-TANZANIA.                                                                                         

NB:  Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 14/08/2023. Aidha kwa waombaji wengine 

waliotuma maombi kupitia tangazo la awali kwa nafasi za Uchunaji (Skinners), Mtaalamu 

wa TEHAMA (IT-Technician) na Mhudumu wa Ofisi (Office Attendant), usaili utaendelea 

kwa tarehe itakayopangwa kwa wale wenye sifa zinazohitajika wataitwa kwenye usahili 

huo. 

 

Imetolewa na: - 

  
STEPHEN L. SULTAN  

MENEJA MKUU 

ARUSHA MEAT CO. LTD 

 

Nakala:  
➢ Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi (AMCL), 

   S.L.P 14167, 

    ARUSHA. 

➢ Mbao za matangazo. 

➢ Tovuti ya Kampuni. 

 

 


